[Help] พัดลม โบเวอร์ แอร์ ครับ NEON

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 26 เมษายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีผมใช้ มาสักพัก โบเวอแอร์ใต้คนนั่งในรถอ่ะครับ มันหอน หอนมาสักพักมาเย็น แต่ เมื่อวานมัน ไม่หอน แต่ดังนิดแต่ไม่เย็น อันนี้น่าจะเป้นจากตัวนี้ประครับ และถ้าเปลี่ยน ถ้าไม่ใช่ของมันเอารุ่นไรเทียบใส่ได้อ่ะครับ ขอบคุณนะครับ

1. narong_k

narong_k New Member Member

197
    0
    0
    ถอดมอเตอร์มาล้างได้ครับ มอเตอร์พัดลมอยู่ใต้เก๊ะเก็บของ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้