[Help] รบกวนขอคำแนะนำเรื่องรถคันนี้ด้วยค่ะ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย มายา, 13 เมษายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. มายา

มายา New Member Member

3
    0
    0
    ตอนนี้กำลังมองหาซื้อรถ NV ไว้ใช้ค่ะ มีพี่คนนึง เค้าจะให้ส่งต่อจากเค้าเลยเพราะเค้าไม่เอาแล้ว เสียแค่ค่าเปลี่ยนสัญญา เป็นรถ nv queen cab ปี 42 เกียร์ธรรมดา พวงมาลัยพาวเวอร์ ติดแก๊สหัวฉีดแจ้งลงเล่มแล้ว (ตามรูปค่ะ) เสียค่าเปลี่ยนสัญญา 2,000 พันบาท ส่ง 3,500 บาท x 44 งวดค่ะ

ดิฉันไม่มีความรู้เรื่องรถเลยค่ะ ขอคำแนะนำด้วยค่ะ ว่าราคานี้สมน้ำสมเนื้อหรือเปล่าคะ

กราบขอบพระคุณค่ะ

2. มายา

3
    0
    0
  3. prakasa

prakasa New Member Member

1
    0
    0
    ลองเข้าไปถามใน F/B nv club thailand นะครับ

4. มายา

3
    0
    0
    ขอบคุณค่ะที่แนะนำ

5. POG-CM

POG-CM New Member Member

1
    0
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้