มีตติ้งกันอีกซักทีดีมั้ย

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย slump, 11 เมษายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
    ไม่รวมตัวกันนานแล้วเจอกันมั่งดีมั้ย

2. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
  3. pavelbenz

pavelbenz New Member Member

254
    1
    0
    เห็นด้วยค๊าบ ไม่ได้เจอกันปีนึงแล้ว คิดถึงพี่น้องRover clubจังเลยย

- - - Updated - - -

เห็นด้วยค๊าบ ไม่ได้เจอกันปีนึงแล้ว คิดถึงพี่น้องRover clubจังเลยย

4. RoVEr Meeting ปี 56 กัน

เห็นด้วย...เห็นด้วย แล้วน้องBenZ จะเอา RoVEr ตัวแรงไป Meeting ได้หรือเปล่า
    (รถยังไม่เสร็จเลย...ฮิ...ฮิ...ฮิ จะเสร็จทัน Meetingเปล่า)

5. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ได้เวลาละครับ ..... พี่ น้องง !!!

6. รอรถคุณ EppS...นิดหนึ่งครับ
    กำลังเปลี่ยนสีใหม่ครับ...

- - - Updated - - -

รอรถคุณ EppS...นิดหนึ่งครับ
    กำลังเปลี่ยนสีใหม่ครับ...

7. kobeyes_24

kobeyes_24 New Member Member

16
    0
    0
    อยากไปมิตติ้งเช่นกัน ได้ภพเจอพี่ๆและเพื่อน น่ะคับ

8. ratkam

ratkam New Member Member

176
    0
    0
    จัดคร่าบ จ๊าดด )))เพราะไม่ได้เจอกานนานพอสมควรแล้ววว เด่วจาลืมกัน)))

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้