มีใครใช้ MGF อยู่บ้างครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย ๊คนรัก MGF, 4 เมษายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    คือใช้อยู่คนเดียวเหงาๆ อยากได้เพื่อนบ้างคับ
    ตอนนี้มีปัญหาเรื่อง มอเตอร์เดินเบา ใครที่ใช้พอจะทราบบ้างว่ามีวิธีใดแก้ไขบ้าง หรือหาอะไหล่ได้ที่ไหน

1. pavelbenz

pavelbenz New Member Member

254
    1
    0
    ยินดีต้อนรับค๊าบ ผมเบนซ์นะคับ ถ้ามีmeetingยังไงมาแจมๆกันได้คับ

ส่วนเรื่องมอเตอร์เดินเบา ผมไม่รู้เกี่ยวกับระบบมอเตอร์เดินเบาของMGFมากนัก

แต่เห็นส่วนใหญ่ ไม่ว่าจะเป็น ฮอนด้า โตโยต้า มิซซู ก็เปลี่ยนไปใช้ตัวช่วยรอบเดินเบาของโตโยต้ากันน่ะคับ

ผมไม่แน่ใจเรื่องปลั๊ก ลองปรึกษาช่างดูก่อนคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้