สมาชิกใหม่ครับรายงานตัว หาล้อเดิม 623 ราคาไม่แรง ชอบเดิมๆครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย aud1125, 27 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aud1125

aud1125 New Member Member

4
    0
    0
    สวัดดีครับทุกท่าน ผมอู๊ดครับสมาชิกใหม่ครับรายงานตัวครับ
    พึ่งได้รถมาประมาณ 5 วันนี้เอง 623 สีฟ้าเข้มครับ กำลังปรับสภาพอยู่ครับ
    ชอบเดิมๆ หาล้อเดิมอยู่ครับ
    ใครมี เสนอราคาได้ครับ ของราคาไม่แรงนะครับ

อู๊ด 0840937373

2. ยินดีมาก ๆ เลยครับ
    RoVEr CLuB มีสมาชิกใหม่เพิ่มอีก 1 คันแล้วครับ
    ยังงี้...ต้องฉลองครับ

3. aud1125

aud1125 New Member Member

4
    0
    0
    ได้มีโอกาสพูดคุย ขอคำแนะนำ ขอความช่วยเหลือ 2-3 ท่านใน club
    ก็ได้ รู้สึกถึงความงดงาม และอบอุ่นของ club นี้จริงๆครับ

ถ้าผมทำอะไรมไม่ถูกต้องถูกธรรมเนียมก็ขออภัยไว้ล่วงหน้าเลยนะครับ
    ยัง งงๆ อยู่กับการเปิด และตอบกระทู้ครับ

4. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ยินดีที่รู้จักครับ
    ผม ณรรฐ ครับ
    มีโอกาส ไว้ได้เจอกันน๊ะครับ

- - - Updated - - -

ยินดีที่รู้จักครับ
    ผม ณรรฐ ครับ
    มีโอกาส ไว้ได้เจอกันน๊ะครับ

5. pavelbenz

pavelbenz New Member Member

254
    1
    0
    ยินดีต้อนรับค๊าบ

มีอะไรปรึกษาพี่ๆน้องๆในคลับได้คับ ผม เบนซ์ นะคับ^.^

- - - Updated - - -

ยินดีต้อนรับค๊าบ

มีอะไรปรึกษาพี่ๆน้องๆในคลับได้คับ ผม เบนซ์ นะคับ^.^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้