[Help] แร็ค rover220 ขอความช่วยเหลือครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย biggyboy16, 20 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. biggyboy16

biggyboy16 New Member Member

2
    0
    0
    ซ่อมมาก็ไม่ได้ดี มีร้านขายชุดซ่อมแร็คแนะนำมั้ยครับ หรือ ถ้าเทียบของฮอนด้ามาใส่เหมือนเอาของตาเพชรมาใส่ 623 รุ่นนี้ไม่ทราบเอาของรุ่นไหนมาใส่เทียบได้บ้างครับ รบกวนผู้รู้นะครับ ขอบคุณครับ

2. โย่ง 199

โย่ง 199 Guest

0
    0
    0
    Rack Rover 220

ไม่ทราบว่าเอาไปซ่อมที่ไหนมา ร้านซ่อมเป็นหรือเปล่า เพราะร้านซ่อมแร็คหาช่างซ่อมเก่ง ๆ ยาก เพราะโดยมากมั่วเยอะทำให้ลูกค้าเสียค่าโง่มาเยอะแล้ว ถ้าคิดว่าซ่อมไม่ได้แล้วลองโทรถามเซียงกงที่ร้าน Apple tel. 02-9617188 ดูคิดว่าเขามีรุ่นนี้อยู่แต่ราคาพี่ไม่รู้ต้องโทรคุยเองครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้