[Help] MAZDA SEDAN 323 1994 พี่ๆว่าเใส่เบาะหน้าของ อะไรดี

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย PANGPON_, 18 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PANGPON_

PANGPON_ New Member Member

3
    0
    0
    สวัดดีครับ ผมสมาชิกใหม่ วางๆจะถ่ายรูปรถมาให้ดูครับ ต้องเก็บทำอีกเยอะ
    MAZDA SEDAN 323 1994 พี่ๆว่าเใส่เบาะหน้าของ อะไรดี

ตอนนี้มองระหว่าง เบาะ บาย กับ เบาะ SUBARU อ่าครับ

หรอพี่ๆว่า ใช้เบาะ ของอะไรดีแนะนำที

2. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    ถ้าเป็นผม ต้อง RECARO เท่านั้น
    เอาของแท้ มือ 2
    โครงสร้างปลอดภัยกว่าของก็อปครับ

- - - Updated - - -

ถ้าเป็นผม ต้อง RECARO เท่านั้น
    เอาของแท้ มือ 2
    โครงสร้างปลอดภัยกว่าของก็อปครับ

3. PANGPON_

PANGPON_ New Member Member

3
    0
    0
    หาซื้อของแท้ เดี๋ยวนี้หาบากครับ มอง ของSUBARU พี่ๆคิดว่ายังไง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้