เสียงดังเวลา Start Toyota Crown Royal Extra ปี 1998

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย fei, 4 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. fei

fei New Member Member

1
    0
    0
    ขอถามผู้รู้และผู้ที่มีประสบการณ์ Toyota Crown Royal Extra ปี 1998 เวลาสตาร์ทเครื่อง จะมีเสียงแกร๊กๆๆๆๆๆๆอยู่ข้างหน้าห้องเครื่อง จะดังขึ้นเรื่อยๆ สักพักก็จะหาย ไม่ทราบว่าเกิดจากอะไรครับ (เป็นตอน Start หลังจากทิ้งเครื่องไว้จนเย็นแล้วนะครับ) ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. Nopcrown

Nopcrown New Member Member

104
    1
    0
    เปลี่ยนเป็นเครื่อง J หรือเปล่า ถ้าเป็นเครื่อง J จะดังที่ลูกรอกตั้งสายพาน

- - - Updated - - -

เปลี่ยนเป็นเครื่อง J หรือเปล่า ถ้าเป็นเครื่อง J จะดังที่ลูกรอกตั้งสายพาน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้