หาศูนย์ซ่อม Neon

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 3 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากทราบว่ามีศูนย์ซ่อม รถ Chrysler Neon ที่ไหนบ้างค่ะ พอดีรถที่บ้านมีปัญหาเรื่องกระจก เปิด ปิดไม่ได้ แกะออกมาดูปรากฎว่าสายไฟขาด เลยอยากเอาเข้าศูนย์ให้เช็คหมดทั้งคัน แต่ไม่รู้มีศูนย์ที่ไหน รบกวนหน่อยค่ะ

1. นาน ๆ เจอผู้หญิงขับ neon ติดต่อทางเมลหน่อยได้ไหมคะ เผื่อไว้คุยกันเรื่องซ่อมรถ

nongkala@gmailดอทคอม

เราก็ขับนีออนแต่โชคดีมีร้านซ้อมประจำอยู่แถวบ้านพอดีเลยไม่ต้องไปไกล......พอมีปัญหาขับเข้าอู่ได้เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้