ถามเรื่อง โคมโปรเจ็คเตอร์

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย YTN, 28 มกราคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. YTN

YTN Member Member

226
    13
    18
    มีใครเคยเอาโปรเจ็คเตอร์เลนส์ใส่โคมไฟเบ้า NV กะบะบ้างครับ
    ถ้ามี อยากเห็นรูปครับ
    เลนส์แบบนี้ จับใส่โคม 5x7 nv ไฟเบ้าน่ะครับ

2. dr-nv

dr-nv New Member Member

1
    0
    0
    morimoto mini h1เปล่าครับ กำลังจะทำเหมือนกัน ถามคนขายบอกไส่ได้ แต่ผมกำลังรอรถอยู่ ได้มือสองมา

- - - Updated - - -

morimoto mini h1เปล่าครับ กำลังจะทำเหมือนกัน ถามคนขายบอกไส่ได้ แต่ผมกำลังรอรถอยู่ ได้มือสองมา

3. YTN

YTN Member Member

226
    13
    18
    morimoto mini H1 ครับ สั่งจาก Aliexpress คนขายบอกว่าตัวนี้ความยาวน้อยที่สุดแล้วแต่ก็ไม่แน่ใจ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้