ช่วยด้วย เสียงดังวื๊ดด เวลาวิ่ง 110km/H และเสียงหายไปประมาณ 115km/H

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 28 มกราคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ช่วยด้วยค่ะหนู NV Single 97 M/T
    1> เสียงดังวื๊ดด เหมือนมันหอนอ่ะครับ เวลาวิ่ง 110km/H และเสียงหายไปประมาณ 115km/H เกิดจากอะไรคะ จะเป็นอันตรายมั้ยคะ
    เกี่ยวกับเพลาขับมั้ย
    2> เข้าเกียร์ถอยแล้วมันขัดๆ แก้ยังไงคะ
    ขอบคุณพี่ๆ ล่วงหน้าเลยนะคะ

1. รอผู้รู้มาตอบ เก็บข้อมูล
    สงสัย น้องคงจะสับสนทางเพศ นิดหน่อย เดี๋ยวครับ เดี๋ยวค่ะ แซวเล่นนะ อย่าโกรธ

2. vvt81

vvt81 New Member Member

1
    0
    0
    ผมก็เป็นครับพลาสติกซุ้ล้อครับตรงด้านในใกล้เพลาขับมันโดนลมดันไปสีกับเพลา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้