ขอรบกวนหน่อยครับ...

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย Addsan, 24 มกราคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Addsan

Addsan Member Member

37
    0
    6
    พอดีมันเสียครับ พอจะมีร้านหรือคำแนะนำบ้างไหมครับ หรือใครเคยมีประสบการณ์บ้าง
    ของโตโยต้าคราวน์ ms132 2j-ge ครับ..
    View attachment 1766003

2. Addsan

Addsan Member Member

37
    0
    6
  3. mooh

mooh Member Member

65
    0
    6
    ซ่อมเครื่อง 2เจ เดิมๆ
    อู่ที่ไหนก็จัดให้ได้หมดครับ

- - - Updated - - -

ซ่อมเครื่อง 2เจ เดิมๆ
    อู่ที่ไหนก็จัดให้ได้หมดครับ

4. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    หายากครับ ไม่ค่อยมีใครแยกขาย
    ที่ได้มาราคาแปดร้อย ก็ยังไม่โอ
    ของผมเดินเบาตอนเครื่องร้อนฟาดไปพันสองแน่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้