ค่าซ่อมปั้มน้ำรั่วของ 623 gsi

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 7 มกราคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากทราบราคาของค่าซ่อม+ค่าแรงช่างเวลาเปลี่ยนปั้มน้ำของโรเวอร์ 623 Gsi หน่อยครับ

1. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ราคาของเทียบ ประมาณ1600 แท้น่าจะ3000อัพนะ ครับ เปลี่ยนทีลื้อสายพานทามมิ่งหมด ค่าแรงเป็นพันอัพครับ

ขอบคุณมากๆครับสำหรับ พอดีรถเสร็จแล้ว ค่าเปลี่ยนประมาณ 3000 บาทจริงๆครับ แต่ของผมมีทำอย่างอื่นเพิ่ม เปลี่ยนสายคอยล์+หัวเทียน โดนค่าแรงไป 3800 ครับ น้ำตาไหลเลยกับค่าแรง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้