รบกวนขอความรู้ครับ

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย asamal, 14 ธันวาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. asamal

asamal New Member Member

20
    0
    0
    รบกวนสอบถามผู้รู้หน่อยครับ
    รถผม MS-133 ครับ อยากจะแปลง หน้าเป็น MS-137 ครับ
    เลยอยากรู้ว่า จะต้องหาอะไรมาบ้่างครับ และงบประมาณ คร่าวๆ ประมาณเท่าไรครับ สำหรับอะไหล่ รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ:teeth:

2. asamal

20
    0
    0
  3. Nopcrown

Nopcrown New Member Member

104
    1
    0
    1.หน้าตัดศอก
    2.ฝากระโปรงหน้า
    3.แผงปิดใต้ห้องเครื่อง,แผงปิดใต้หม้อน้ำ
    งบประมาณลองเดินแถวเมืองเซียงกงบางนา
    ส่วนแผงปิดใต้ห้องเครื่องติดต่อพี่ป๋องได้

- - - Updated - - -

1.หน้าตัดศอก
    2.ฝากระโปรงหน้า
    3.แผงปิดใต้ห้องเครื่อง,แผงปิดใต้หม้อน้ำ
    งบประมาณลองเดินแถวเมืองเซียงกงบางนา
    ส่วนแผงปิดใต้ห้องเครื่องติดต่อพี่ป๋องได้

4. asamal

20
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่ป๋อง
    ลองมาถามในนี้ดูเพื่อมีท่านใคเคยแปลงแล้ว อาจจะมีความคิดเห็นเพิ่มเติมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้