กุญแจหาย

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย Wat_Crown, 26 พฤศจิกายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wat_Crown

Wat_Crown New Member Member

8
    0
    0
    จะไปซื้อ คราวน์ Royal saloon3.0 ปี2000 เขาบอกว่ากุญแจรีโมท หายทำไงดี มีที่ทำไหมครับ...

2. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    ถ้าแค่กุญแจรีโมท ร้านทำกุญแจรีโมทแถวคลองถมน่าจะทำได้ แต่ถ้าเป็นกุญแจอิโมบิไลเซอร์ควรจะต้องเข้าศูนย์นะครับ

- - - Updated - - -

ถ้าแค่กุญแจรีโมท ร้านทำกุญแจรีโมทแถวคลองถมน่าจะทำได้ แต่ถ้าเป็นกุญแจอิโมบิไลเซอร์ควรจะต้องเข้าศูนย์นะครับ

3. Seabird

Seabird New Member Member

3
    0
    0
  4. Wat_Crown

Wat_Crown New Member Member

8
    0
    0
    คือระบบเดิมในรถมีครับ เช่น รอบรถได้1200 รอบก้อล๊อคเลย หรือเปิดประตูก้อล๊อคทั้ง 4 บาน เป็นต้น

- - - Updated - - -

คือระบบเดิมในรถมีครับ เช่น รอบรถได้1200 รอบก้อล๊อคเลย หรือเปิดประตูก้อล๊อคทั้ง 4 บาน เป็นต้น

5. mooh

mooh Member Member

65
    0
    6
    เห็ยสโลแกนพี่แกแล้ว น่าเคารพจริงๆครับ อิอิ

กุญแจรีโมทเฉยๆหรือว่าโมบิไลเซอร์อะครับ ตามที่พี่ๆเค้าว่ามาแหนะครับ ไป copy เอา
    ถ้ากลัวเค้ามาขโมยรถ ก็เปลี่ยนยกรอบคันทุกรูไปเลยครับ เรื่องเยอะพอสมควร

แต่ถ้าไม่กลัวตรงนี้ก็ไม่ต้องสนใจหรอกครับ รถผมยังใช้แค่กุญแกธรรมดาด้วยซ้ำไปครับ ตัวรีโมทแขวนไว้เป็นกุญแจสำรองไว้ที่บ้าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้