ขอรบกวนถามหน่อยครับ มือเปิดซันรูฟในคลับยังพอมีเหลือไม๊ครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย jiggolo, 21 พฤศจิกายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jiggolo

jiggolo New Member Member

16
    0
    0
    ขอรบกวนถามหน่อยครับ มือเปิดซันรูฟในคลับยังพอมีเหลือไม๊ครับ แล้วก้อหัวเกียร์ออโต้ต้องไปตามหาที่ไหนครับ คัยรู้ช่วยตอบทีครับขอบคุณครับ

2. epps

epps New Member Member

114
    0
    0
    หัวเกียร์ออโต้นี่ปุ่มกดหักป่ะคับถ้าใช่ผมยังมีคันเกียร์เดิมอยู่

3. jiggolo

jiggolo New Member Member

16
    0
    0
    ใช่คับปุ่มกดหักอ่ะคับยังพอมีอยู่ไม๊คับ มีเบอร์ติดต่อไม๊คับ

- - - Updated - - -

ใช่คับปุ่มกดหักอ่ะคับยังพอมีอยู่ไม๊คับ มีเบอร์ติดต่อไม๊คับ

4. tOmCatz

tOmCatz New Member Member

2
    0
    0
    อยากได้มือเเปิดซันรูฟด้วยคนครับ/เพิ่งแตกเลยครับ:)

5. Thaitot promsoda

Thaitot promsoda New Member Member

5
    0
    0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้