ขอแนะนำตัวด้วยคับ เพอ่งได้ JZS133 มาคับ ขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะคับ

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย yack, 3 พฤศจิกายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yack

yack New Member Member

11
    0
    0
    ขอแนะนำตัวด้วยคับ เพิ่งได้ JZS133 มาคับ ขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะคับ
    ยังงงๆกับรุ่นต่างๆของคราวน์มากๆคับ พี่ๆท่านใดพอทราบรายละเอียดรถรุ่นนี้
    กรุณาแนะนำด้วยนะคับ เพราะต้องเอามาทำอีกเยอะเลย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 พฤศจิกายน 2012
  2. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ
    ผมใช้รุ่นนี้เหมือนกัน มีอะไรสอบถามได้ เกืือบจะซ่อมเองได้แล้ว 555

- - - Updated - - -

ยินดีต้อนรับครับ
    ผมใช้รุ่นนี้เหมือนกัน มีอะไรสอบถามได้ เกืือบจะซ่อมเองได้แล้ว 555

3. yack

11
    0
    0
    ดีใจที่ได้รู้จักนะคับ ไมล์กับวัดรอบไม่ขึ้นคับพี่ กำลังนั่งลุ้นกับช่างอยู่ว่าจะซ่อมได้ไหม ผมแย็คคับอยู่ที่อุบลคับ รบกวนถามนิดนึงคับ ชุดแต่งจังเกิ้ลเจแปนjp jzs151 จะใส่กับjzs133 ได้ไหมคับผมเห็นในรูปรถหน้าตาเหมือนกันเลย

4. yack

11
    0
    0
    จะเป็นลมตายยยย วันนี้ไปซ่อมไมล์กับวัดรอบโดนไป4พัน รู้งี้ซื้อไมล์เปลี่ยนใหม่เลยดีกว่า ฮือๆๆๆๆๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 พฤศจิกายน 2012
  5. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    part 133 ถ้าจะเอามาใส่ 155 ต้องแปลงเยอะครับ แต่ช่างไทยทำได้

part 133 ถ้าจะเอามาใส่ 155 ต้องแปลงเยอะครับ แต่ช่างไทยทำได้

6. yack

11
    0
    0
    ครับ ตอนนี้ไมล์ใช้ได้ปกติแล้ว ผมมานั่งโมเองอีกนิดหน่อย ส่งรถทำสีแล้วคับ เหลือเก็บอุปกรณ์ที่อยากเปลี่ยนต่อไปคับ อยากได้สวิทควบคุมแอร์ตัวที่อยู่บนคอนโซลมากๆที่ไหนมีขายพอแนะนำได้ไหมคับ อันเก่าขาแตะกับตัวล็อกมันหักหมดเลยคับ

7. Seabird

Seabird New Member Member

3
    0
    0
    เพิ่งได้ มาเหมือนกันครับ ขอเป็นสมาชิกใหม่ด้วยครับ ยินดีรู้จักทุกคน ครับ

8. Nopcrown

Nopcrown New Member Member

104
    1
    0
    yin dee ครับ

yin dee ครับ

9. yack

11
    0
    0
    ดีใจจังมีเพื่อนแล้วเย้ๆๆๆ ได้มาเท่าไรคับ ผมได้มาแสนสอง ตอนนี้บิ้วหมดเกือบแสนแล้วคับทั้งทะเบียนแก๊ส แอร์ สี TT

10. Seabird

Seabird New Member Member

3
    0
    0
    เจ้านายที่เคารพรัก ท่านมอบให้โดยไม่คิดมูลค่าครับ เอาใจช่วยสำหรับการ คืนสภาพรถใหม่ จะรอดู นะครับ ยินดีที่รู้จักนะครับ

11. Kwan 960 Turbo

Kwan 960 Turbo New Member Member

44
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ jzs 133 เหมือนกัน

ยินดีต้อนรับครับ jzs 133 เหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้