สมาชิกใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Seagame, 27 ตุลาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Seagame

Seagame New Member Member

1
    0
    0
    สวัสดีคับพี่ๆเพื่อนๆชาวEK Group ผมมาเปนสมาชิกใหม่ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ
    ผมเพิ่งซื้อEK96มาใช้เหมือนกันคับ :) ยังทำอะไรไม่มาก เพราะไม่มีเงินทำ ห้าๆๆๆๆๆๆ

2. earth_ek96

earth_ek96 New Member Member

513
    9
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

- - - Updated - - -

ยินดีต้อนรับครับ

3. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    หวัดดีครับ

หวัดดีครับ

4. Nithivat

Nithivat New Member Member

345
    2
    0
    ยินดีต้องรับครับ...เอสครับผม^^

ยินดีต้องรับครับ...เอสครับผม^^

5. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ว่าง ๆ แวะมาเจอกันได้ครับ

6. GT18

GT18 New Member Member

46
    0
    0
    สวัสดีครับ ว่างว่างมาพูดคุยกันได้ครับ

สวัสดีครับ ว่างว่างมาพูดคุยกันได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้