ช่วยแนะนำร้านหรือใครที่ติดตั้งเกจ์วัดรอบของ nissan nv ในลำพูนให้หน่อยคับ ขอความกรุณา

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย gung, 22 ตุลาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gung

gung New Member Member

8
    0
    0
    ช่วยแนะนำร้านหรือใครที่ติดตั้งเกจ์วัดรอบของ nissan nv ในลำพูนให้หน่อยคับ ขอความกรุณา

2. oh_nan

oh_nan New Member Member

1
    0
    0
    เห็นไปตั้งกระทู้ ไว้ที่ cm-club แล้วนี่คับ ยังไม่ได้อีกหรอคับ
    เมื่อก่อน ผมเคยติดตั้ง ใน soluna ก้อไปถามตามร้าน ไดนาโม อ่ะคับ กว่าจะได้เล่นเอาเหงื่อตกเหมือนกัน
    สำคัญ ตรงที่หาสาย สัญญาณ วัดรอบอ่ะคับ ถ้าเครื่อง คาร์บู น่าจะหา แถว ๆ คอยล์ น่าจะเจอนะคับ

3. gung

8
    0
    0
    ขอคุณคับผมไปเรียนวิชามาแล้วคับตอนนี้ต่อได้ทุกยี่ห้อทุกคันคับ

- - - Updated - - -

ขอคุณคับผมไปเรียนวิชามาแล้วคับตอนนี้ต่อได้ทุกยี่ห้อทุกคันคับ

4. gung

8
    0
    0
    ได้แล้วคับปิดกระทุ้คับ

- - - Updated - - -

ได้แล้วคับปิดกระทุ้คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้