ช่วยดู nv คันนี้ให้หน่อยครับว่าซื้อได้มั้ย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Wanted69, 22 ตุลาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wanted69

Wanted69 Member Member

242
    8
    18
    คันในลิ้งครับ ซื้อได้ไหมแล้วเครื่องที่เค้าวางมาใหม่ในเมืองกินน้ำมันถึง10โล/ลิตรไหมครับ แล้วในคลับมีใครรับจ้างดูรถให้ได้มั้ยครับ

ซื้อขายรถบ้าน รวดเร็ว.ปลอดภัย

2. 7sin

7sin Member Member

155
    1
    18
    เครื่อง SR20 ในเมืองไม่ค่อยประหยัดเท่าไร แนะนำให้ติดแก็สครับ
    ดูจากสถาพรถ 12 ได้เครื่อง SR กับแผงประตูไฟฟ้า ผมว่าก็ ok นะ
    แต่ต้องดูสภาพตัวถังประกอบด้วย

3. Wanted69

Wanted69 Member Member

242
    8
    18
    ถึง 10โล/ลิตรไหมครับ

4. kooknv

kooknv New Member Member

319
    13
    0
    เครื่องแรงๆมาติดแก๊ส ก็ดีครับ รอบไม่ตก

- - - Updated - - -

เครื่องแรงๆมาติดแก๊ส ก็ดีครับ รอบไม่ตก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้