โช๊คหลัง คราวน์ MA132 ครับ

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย Addsan, 19 ตุลาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Addsan

Addsan Member Member

37
    0
    6
    ขอสอบถามหน่อยครับ ว่าโช๊คหลังคราวน์ms132 ใช้เบอร์อะไรยี้ห้ออะไรได้ และรูปร่างหน้าตาเป็นยังไรครับ
    ขอแชร์รูปให้ดูหน่อยจ้า...
    ขอบคุณครับ...:)

2. mooh

mooh Member Member

65
    0
    6
    เหมือนกับ 133 ไหมครับ
    ถ้าเหมือนเคยเห็นกระทู้ในนี้บอก ชุดหลังใช้ของฟอจูนเนอร์ได้ ครับ ชุดหน้ามิทราบครับ
    ขอรบกวนพ่วงถามหน่อยครับ
    อยากลง tein edfc หรือยี่ห้ออื่นๆ ที่ปรับสูงต่ำ นิ่มแข็งได้ ไม่รู้ว่า พอจะเป็นไปได้ไหมครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
    เคยถามร้าน เค้าบอกแต่ว่าไม่มีตรงรุ่น ให้เอารุ่นมา เดี๋ยวจะสั่งมาให้ งงเลยครับ
    โชคแต่งแบบปรับได้ ถ้าปรับนิ่มสุดของเค้า จะนิ่มเท่าของเดิมไหมครับ
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้