มีร้านที่แนะนำซ่อมประตูบ้างมั้ยค่ะ Rover 623

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย nongluck_nim, 18 ตุลาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nongluck_nim

nongluck_nim New Member Member

2
    0
    0
    ขอสอบถามพี่ๆด้วยนะค่ะ
    พอดีประตูด้านขวาหลังคนขับเปิดไม่ได้มานานแล้ว และประตูด้านซ้ายเวลาเปิดบานประตูมันก็หนักๆอ่ะค่ะ กลัวว่าอีกหน่อยจะเปิดไม่ได้อีก
    มีร้านทำประตู Rover 623 ที่ช่วยแนะนำไปซ่อมได้บ้างมั้ยค่ะ

ขอบคุณมากนะค่ะ :)

2. nopsss

nopsss New Member Member

57
    0
    0
    สำหรับผมนะครับ.... ผมว่าซ่อมได้ทุกร้านที่รับซ่อมกลอนประตู......ไม่มีอะไรสลับซับซ้อน อะไหล่ รวมๆแล้วก็ใช้ได้กับ honda

- - - Updated - - -

สำหรับผมนะครับ.... ผมว่าซ่อมได้ทุกร้านที่รับซ่อมกลอนประตู......ไม่มีอะไรสลับซับซ้อน อะไหล่ รวมๆแล้วก็ใช้ได้กับ honda

3. nongluck_nim

nongluck_nim New Member Member

2
    0
    0
    ขอบคุณมากนะค่ะ จะลองไปสอบถามอู่ซ่อมประจำดูว่า ทำได้แถวไหนบ้างค่ะ :)

4. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
    เลี่ยงเมืองสามัคคี--แจ้งวัฒนะ เคยทำ623มาหลายคันแล้วช่างกบ

- - - Updated - - -

เลี่ยงเมืองสามัคคี--แจ้งวัฒนะ เคยทำ623มาหลายคันแล้วช่างกบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้