รบกวนหน่อยครับ อยากได้มอเตอร์เดินเบา h 22a ครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย kooooool, 28 กันยายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kooooool

kooooool New Member Member

96
    0
    0
    รบกวนใครมีเครื่องh22 ยกลง มี 2อย่างนี้ อยากได้มอเตอร์รอบเดินเบา กับ ปั๊มน้ำ h 22 ครับ โทร 085-356-6953 เล็ก ครับ หรือ ทิ้งเบอร์ ไว้ก็ได้ครับ ก่อนวันที่ 6 ตุลาคม 2012 ครับ พอดีกลับมาไทยแล้วรถจอดไว้นาน เสียไป 2 อย่างนี้ครับ รบกวนพี่ที่มีโทรหาหรือทิ้งเบอร์โทรกลับไว้หน่อยครับ

ตอนนี้ผมได้ไปอยู่ที่อิตาลี มีแวะไป สเปน กับ โปรตุเกส บ้าง เดือนหนึ่งอยู่ที่ยุโรปประมาณ20วัน + ใครอยากฝากซื้อของ หรือมีอะไรติดต่อ ได้เลยนะครับ
    +393883519600 หรือ เมล์ มาที่ [email protected] ยังมีเข้ามาดูความเคลื่อนไหว ในคลับเรื่อยๆครับพี่

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 ตุลาคม 2012
  2. kooooool

96
    0
    0
    รบกวนสอบถามพี่ๆหน่อยครับ มอเตอร์รอบเดินเบา กับ ปั๊มน้ำ ควรจะเปลื่ยนของใหม่เลยมั้ยครับ ถ้าไม่ค่อยได้ใช้รถแล้ว

3. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
    ปั๊มน้ำซื้อใหม่เลยน้องน่าจะไม่ถึงพัน

4. tho7

tho7 New Member Member

146
    0
    0
    ขอมอเตอร์รอบเดินเบาด้วยคนครับ h23 ครับ

5. goisogo

goisogo New Member Member

32
    0
    0
    :eek:
    ลอง Sarch ใน Google ว่า "พีเอสเซอร์วิส" แถวๆแจ้งวัฒนะ ผมเคยไปซื้อที่นั่นมือสองราคาไม่แรง

6. kooooool

96
    0
    0
    H23 ผมมี เดี๋ยวกลับไทยอีกที ประมาณ วันที่ 20 ครับ พี่ โท

7. tho7

tho7 New Member Member

146
    0
    0
    จะรออยู่นะ

8. kooooool

96
    0
    0
    รบกวนพี่โทมารับได้เลยครับ มีเข้าเมืองมาวันไหนหรือป่าวครับ หรือสะดวกยังไงครับ พี่โทรหาผมหน่อยหรือ ลงเบอร์ไว้ก้ได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้