***ประกาศ*** ร้านกาญจนาเฮดเดอร์ ร้านท่อไอเสียปากซอยจรัญ13 "คิดค่าแรงโหด"

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย rc2111, 16 กันยายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. rc2111

rc2111 New Member Member

1
    0
    0
    ***ประกาศ*** ร้านกาญจนาเฮดเดอร์ ร้านท่อไอเสียปากซอยจรัญ13 "คิดค่าแรงโหด"

วันนี้ผมเอารถเข้าไปที่ร้านเพื่อต้องการเอาน็อตตัวผู้(เชื่อม)ออกจากน็อตตัวเมีย
    หมายเหตุ : น็อตตัวผู้เบอร์ 15 ตัวละประมาณ 20-30 บาท(เปลี่ยนใหม่)
    หลังจากเสร็จภารกิจเจ้าของร้านชื่อบอล คิดค่าแรง 1,800 บาท

คุณว่าคิดค่าแรงโหดไหม?

2. gipson

gipson New Member Member

47
    4
    0
    แรงมากครับ

3. Nu-Arm-Za

Nu-Arm-Za New Member Member

11
    0
    0
    โหดมากกกกกกกกกกกกก

4. ผมเคยซื้อปลายท่อไปให้ร้านติดตั้ง ผมถามร้านต่างๆว่าราคาเท่าไหร่ ร้านแรก 800 ร้านที่สอง 400 ครับ
    ก่อนเข้าไม่ว่าที่ไหนก็ตามให้ประเมินราคาไปเลยครับ จะได้ไม่เสียรู้ครับ ร้านขี้โกงมันมีเยอะ ไม่ว่าจะเครื่องเสียงหรือทำอะไรต่างๆนาๆ ระวังด้วยครับ

- - - Updated - - -

ผมเคยซื้อปลายท่อไปให้ร้านติดตั้ง ผมถามร้านต่างๆว่าราคาเท่าไหร่ ร้านแรก 800 ร้านที่สอง 400 ครับ
    ก่อนเข้าไม่ว่าที่ไหนก็ตามให้ประเมินราคาไปเลยครับ จะได้ไม่เสียรู้ครับ ร้านขี้โกงมันมีเยอะ ไม่ว่าจะเครื่องเสียงหรือทำอะไรต่างๆนาๆ ระวังด้วยครับ

5. tanitnan Ek

tanitnan Ek New Member Member

13
    0
    0
    ทำแบบนี้คงไม่มีใครเข้าร้านแน่ๆ ไอ้คนทำมันเป็นเจ้าของร้านป่าวถ้าไม่ใช่คงคิดเอาตังค์เองแน่ๆ
    แย่มาก:eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้