รบกวนสอบถามเรื่องคอยล์เย็นหน่อยครับเดือดร้อนละ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 14 กันยายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    รถผมแอร์ไม่เย็นแล้วให้ช่างเช็คให้เขาบอกคอยล์เย็นเสียให้เปลี่ยนแล้วเขาให้ผมเปลี่ยนใหม่เขาบอกว่าเทียบไม่ได้และมีแต่ของแท้
    ผมไม่ทราบว่าจริงเท็จแค่ใหนช่วยให้ความรู้ผมหน่อยนะครับ แล้วสามารถหาซื้ออะไหล่หรือร้านซ่อมที่ใว้ใจได้ได้ที่ใหนผมอยู่ลาดพร้าวคับ

ขอรายละเอียดมากกว่านี้ครับเช่นรุ่นรถ เกียร์แบบไหน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้