====== ตามหาของให้ลูกรัก รบกวนพี่ๆสมาชิกด้วยคร๊าบ ======

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย WiT_Style., 7 กันยายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WiT_Style.

WiT_Style. New Member Member

7
    0
    0
    ผมใช้MS132 แปลงหน้า/ท้ายแล้ว137 แต่ปัจจุบันอยากได้GRS181 (สับสนในชีวิต....เอ้าเข้าเรื่องเลยคับ)

รถผมปี88คับ...มันก็ทั้งแก่...ทั้งกรอบ...บวกกับแดดบ้านเราสุดจริงๆ
    พี่ๆ...เพื่อนๆสมาชิก...พอจะทราบแหล่งที่ขายอะหลั่ยชิ้นส่วนภายในรถรุ่นนี้มั้ยคับ
    ของผมที่แตกมีดังนี้....
    1,กรอบพลาสติกติดกับที่ดึงล๊อคประตูรถภายในรถ...ไม่แน่ใจว่าสีอะไร...ปัจจุบันมันสีน้ำตาลเข้ม
    2,กรอบพลาสติกติดกับมือเปิดประตูทั้ง4บานสีน้ำตาลเข้ม
    "เรื่องสีไม่แน่ใจว่าเป็นสีนี้แต่กำเหนิดมั้ย....หรือเป็นสีแดงแบบเดียวกับตัวเบาะ"
    ถ้าพี่ๆสมาชิกได้เคยซื้อหรือพบเห็นกรุณาช่วยชี้เป้าด้วยคับ

ขอบคุณพี่ๆ...เพื่อนๆสมาชิกทุกท่านล่วงหน้าด้วย...ขอบคุณคับ

2. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    พี่ป๋อง นพรุจ น่าจะมีครบนะครับ

- - - Updated - - -

พี่ป๋อง นพรุจ น่าจะมีครบนะครับ

3. WiT_Style.

7
    0
    0

4. Addsan

Addsan Member Member

37
    0
    6
    ป๋อง 089-8193418

5. WiT_Style.

7
    0
    0
    ขอบคุณคับ คุณAddsan

- - - Updated - - -

ขอบคุณคับ คุณAddsan

6. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    คราวน์ตั้งแต่ปี 1994 ถึงเก่ากว่านั้น อะไหล่ตัวถัง ภายใน หายากแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้