ใส่ subframe asr แล้วจะใส่กันโครง vi-rs ได้ไหม

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ken_s, 6 กันยายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ken_s

ken_s New Member Member

31
    1
    0
    ใส่ subframe asr แล้วใส่กันโครง vi-rs ติดปัญหาตรงที่ใส่ subframe แล้วใส่กันโครงจะสูงขึ้นมาอีก
    เพราะกันโครง vi-rs จะมีขาเหล็กยึดกับประกับลูกยางกันโครง พอสูงขึ้นมาก็ทำให้ลูกหมากกันโครงมาเบียดกับปีกนกอีก
    พอถอดเอาขาเหล็กออกเอาแต่ประกับมาใส่ กับ subframe ก็ใส่ได้แค่รูเดียว พี่ๆท่านใดเคยติดตั้งแนะนำหน่อยครับ

2. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ลูกหมากเดิมๆของมันเรยป่าวครับ

เพราะปกติ Sub frame กับกันโครง Virs มันน่าจะพอดีกันนะครับ

ใส่ปีกนกอะไรอ่ะครับ มีตำแหน่งให้สไลด์ได้ป่าวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้