ขอถามเรื่องตัวรีดน้ำกระจก และโช้คฝากระโปรงครับ

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย gigabitez, 28 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gigabitez

gigabitez New Member Member

14
    0
    0
    ไม่ทราบว่ามีใครทราบแหล่งขาย ตัวรีดน้ำกระจก ( โครเมียม) ฝั่งคนขับหน้าขวาบ้างครับ มือ1 หรือ มือ2 ก็ได้ครับ

และ ไม่ทราบว่า โช้คอัพฝากระโปรงหน้า-หลัง มีขายหรือเปล่า ถ้าต้องแปลง เอาของอะไรใส่ครับ ถ้ามีร้านแนะนำก็ยินดีมากๆครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. Nopcrown

Nopcrown New Member Member

104
    1
    0
    Ms133 หรือเปล่าครับ ถ้าใช่มีของครับ

3. mooh

mooh Member Member

65
    0
    6
    โช้คอัพฝากระโปรงหน้าของผมก็พังเหมือนกัน ผมต้องใช้ท่อแปปมีเนียมมาค้ำไว้ พอใครเห็นผมก็บอกว่า ฝาค้ำตัวนอกก็งี้แหละครับ พี่ 5555+

4. gigabitez

gigabitez New Member Member

14
    0
    0
    155 ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้