สอบถามกรองงูเหลือมใส่ b16a หน่อยคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย tum052, 24 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tum052

tum052 New Member Member

9
    0
    0
    สอบถามกรองงูเหลือมใส่ b16a หน่อยคับ ว่าใส่แล้วมีผลยังไงกะรถบ้างอ่ะคับ วิ่งดีขึ้น หรือ แย่กว่าเดิม กะลังตัดสินใจมีความชอบเห็นสวยดีจะซื้อใส่ เห็นบางท่านบอกว่าใส่แล้ววิ่งไม่ออกอ่ะคับ

2. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    เกียร์ออโต้ หรือเกียร์ธรรมดาอ่ะครับ

ถ้าออโต้ คงไม่ค่อยเห็นผลในแง่ดีมากนัก อาจจะวิ่งได้ไม่ดีเท่าเดิมด้วยซ้ำ

แต่ถ้าเกียร์ธรรมดา น่าจะดีขึ้นในรอบปลาย ๆครับ ทั้งนี้ทั้งนั้น ต้องขึ้นอยู่กับอากาศที่ดูดเข้ามาด้วยครับ ว่าตำแหน่งปากกรอง ได้อากาศร้อน หรืออากาศเย็น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้