น้ำมันเกียร์ AUTO 2j-ge ครับ crown ms132

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย Addsan, 24 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Addsan

Addsan Member Member

37
    0
    6
    พอดีจะถ่ายน้ำมันเกียร์ออโต้ 2j ครับ ไม่แน่ใจว่าจะใช่ของยี่ห้ออะไรดีครับ แต่ที่ก้านวัดบอกว่า deron ii ครับอยากจะขอคำแนะนำหน่อยครับ ว่าจะถ่ายทั้งระบบเลย

ขอบคุณครับ....

2. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    ยี่ห้ออะไรก็ได้ ขอให้มาตรฐานไม่ต่ำกว่าเด็กซ์รอน 2

3. NACK_MS133

NACK_MS133 New Member Member

5
    0
    0
    mobil 1 ครับ ลองดูเกียร์นิ่มมากๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้