ถามสมาชิก

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย ตะวัน1, 20 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ตะวัน1

ตะวัน1 Guest

0
    0
    0
    ผมต้องการสั่งอะไหล่ Rover จาก ebay แต่ผมสั่งไม่เป็นมีเพื่อนสมาชิกท่านใดเคยสั่งบ้างครับ รบกวนโทร 081แปด366244 ขอบคุณครับ

2. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    สมัครสมาชิก อีเบ ก่อนครับ
    มันจะมีช่องให้ใส่รายละเอียดมากมาย รวมทั้ง หมายเลขบัตรเครดิต และที่อยู่
    หลังจากนั้น เวลาจะซื้อของ เราก็ต้อง ล็อกอิน อีเบ แล้วคลิ้กของที่จะซื้อ
    แล้วจะต้องยืนยัน หมายเลข สามหลักหลังบัตรครับ
    สุดท้าย ของก็จะส่งมาตามที่อยู่ที่เราแจ้ง
    แต่กรณีอย่างนี้ของจะถึงแค่ไปรษณีย์
    เขาจะแจ้งให้เราไปรับพร้อมกับ เสียภาษีที่นั่นก่อนรับของมาครับ
    งงปะเนี่ย

3. saowanee

saowanee Guest

0
    0
    0
    สั่งแบบ pre-order เลยค่ะ ร้านค้าเขาจะซื้อให้เรา เคลียร์ภาษีขาเข้า จนส่งถึงบ้านเราเลยค่ะ เพราะถ้าเรามาเคลียร์ภาษีเองในไทย ถ้าจะโดนเยอะค่ะ นอกจากซื้อของไม่เกิน 1000 บาทไทยถึงไม่โดนภาษีค่ะ
    pre order uk พรีออเดอร์สินค้า นำเข้าสินค้า อะไหล่รถยุโรป สินค้าจากอังกฤษ รับฝากซื้อของจากอังกฤษ รับฝากซื้อและฝากส่งสินค้าจาก uk นำเข้า ต่างประเทศ สินค้าแบรนด์เนม
    เว็บนี้เรายังไม่เคยใช้บริการ คุณลองเข้าไปอ่านแล้วโทรคุยกับเขาดูนะค่ะ ว่าไว้ใจได้ไหม

*My DrEaM CloSet *:สินค้า H&M: [Powered by Weloveshopping.com]
    เว็บนี้เราเป็นลูกค้าประจำเขา แต่เราซื้อแต่พวกเสื้อผ้า รองเท้าค่ะ ลองส่งเมลไปถามเขาดูนะค่ะ ว่าจะรับซื้อไหม

ได้ช่องทาง...สั่งซื้อของเพิ่มอีก 1 ช่องทางแล้วครับ...ขอบคุณมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้