หาที่ปรึกษา

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย Calcio, 18 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Calcio

Calcio New Member Member

9
    0
    0
    พอดีว่าผมขับRover 623 อยู่มหาชัย เรยอยากทราบว่ามีใครในคลับเราอยู่มหาชัยบ้างครับ
    เวลาปัญหาเรื่องหาอู่ซ่อมหรืออะไร ผมจะได้ขอคำแนะนำได้ อิอิ

2. สวัสดี คุณCalcio ผมป็อบ อยู่ จ.เพชรบุรี ครับ...
    ถ้า RoVEr 623 มีปัญหาแถวนี้ ติดต่อผมได้ครับ 084-0053030
    (มีพี่ขับ RoVEr 623 ที่แม่กลอง ก็แวะมาให้เช็คอยู่ครับ)

3. Calcio

9
    0
    0
    อ่อ ขอบคุณคับป๊อบ ถ้ามีปัญหาอะไรผมจะโทไปศึกษานะ คือผมอยากทราบว่า 623 ปัญหาที่พบบ่อยคืออะไรหรอ
    แล้วรีโมทกันขโมยอ่ะถ้าเราจะเปลี่ยนตัวรีโมทไหม่อ่ะ เปลี่ยนได้พอดีกดติดบ้างไม่ติดบ้างนะ รบกวนแนะนำผมทีนะ ผมเพิ่งได้รถมา ยังไม่รู้อะไรเรย
    ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำดีๆนะครับ

4. ถ้าถามผม...ปัญหาที่พบบ่อยของ RoVEr 623 คืออะไร ผมก็จะขอตอบว่า
    แล้วแต่ผูัใช้รถครับ...เพราะแต่ละท่าน มีรูปแบบการใช้รถที่ต่างกันครับ และด้วยอายุของรถมันก็เป็นไปตามสภาพครับ
    ส่วนเรื่องรีโมท...ถ้าต้องการเปลี่ยนใหม่ก็เปลี่ยนได้ครับ ที่ติดรถมาก็ให้มันติดไว้เหมือนเดิม...เพิ่มตัวใหม่เข้าไปเลยครับ
    ใช้ได้...ก็ระบบรีโมทกันขโมยที่มีขายทั่วไปเลือกตามที่ชอบเลยครับ (ย้ำติดเพิ่มนะครับ...ของเดิมเอาไว้)

5. Calcio

9
    0
    0
    แล้วถ้าเราเปลี่ยนรีโมทอย่างเดียว เปลี่ยนได้ไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้