ติดยี่ห้อที่ฝากระโปรงหลัง Rover 623 GSI

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย goisogo, 14 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. goisogo

goisogo New Member Member

32
    0
    0
    :mad:
    เพิ่งทำสีมาใหม่เห็นรถสมาชิกบางคันติดตรงกลาง บางคันติดเยื้องขึ้นด้านบนฝากระโปรงหลัง
    อยากทราบพิกัดที่ติดมาเดิมๆกับรถครับ!

2. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
  3. goisogo

32
    0
    0
    :p
    ขอบคุณครับท่าน slump ติดมั่วๆไป เหมือนกับรถท่านเดะเลย อิ อิ

4. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    ของผมเขาสลับตำแหน่งคำว่า Rover กะ 623 อ่ะครับ -_-' เดี๋ยวรอทำสีใหม่ค่อยสลับคืน 55

5. goisogo

32
    0
    0
    :sad:
    เห็นรูปในเวปฯ มีอยู่คันเดียวนึกว่ารถใคร รถท่าน S' นั่นเอง ... 555

ติดโลโก้ท้ายรถ RoVEr 623

สนับสนุน...:D รูปการติดโลโก้ท้ายรถ RoVEr 623

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้