ถามเรื่องท่อน้ำบน หน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย DaiSy_14, 10 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DaiSy_14

DaiSy_14 New Member Member

731
    4
    0
    พอดีแตก แล้วเทียบของใกล้เคียงใส่ แต่มันโค้งขึ้นสูงกว่าเดิม สูงกว่ารูระบายน้ำไปหม้อพักนิดนึงประมาณครึ่งท่อ อยากทราบว่าจะมีปัญหากับระบบระบายความร้อนมั้ยครับ ขอบคุณครับ

2. kun thana

kun thana New Member Member

2
    0
    0
    ท่อหักงอ เสียทรงมากมัย ถ้าน้ำยังเดินทางสะดวกก็ไม่เป็นปัญหาครับ แต่ก็ควรหมั่นตรวจสอบครับ

3. DaiSy_14

DaiSy_14 New Member Member

731
    4
    0
    ท่อทรงเดิมครับ แต่มันโค้งขึ้นไปนิดนึงครับ ไม่ได้ฝืนดัดท่อครับ ขับมาซักพัก ก็ยังไม่เจอปัญหาเรื่องความร้อนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้