ขอคำแนะนำอู่ทำสี r623 ครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 9 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมใช้ r623 อยู่ครับ รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำอู่ทำสี ละแวกแจ้งวัฒนะ และขอทราบราคาด้วยครับ ถ้าทำทั้งคัน กับแยกเป็นชิ้นแบบใหนคุ้มกว่าครับ

1. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
    ต้องการคุณภาพหน่อย 30000+- แต่ถ้าถูกกว่านั้นไม่แน่ใจแรกๆไม่แตกต่างกันมาก ดูไม่ค่อยออกถึงความต่างยกเว้นพวกยอดฝีมือ ผมไปทำทั้งคันที่สาธุประดิษฐ์28 เอาสีทั้งคันออกเรียกว่าอะไรไม่รู้เหลือแต่เป็นสีเทาด้านๆทั้งคัน ใช้ของนกแก้วหมดทุกอย่าง ออกมาพอใจครับ 35000-หรือยอมไกลหน่อยไปเพชรบุรีหาป๊อปมีอู่เองประมาณ 20000 ที่เหลือที่เห็นฝีมือหน่อย ทีเอ็นการาจในเครือวิริยะนกแก้วทั้งระบบ35000อยู่แถวซอยสวนผัก ตลิ่งชัน ทำทั้งคันคุ้มกว่าอยู่แล้วหรืออีกอู่เห็นเสี่ยโอมจะเอาไปทำแถวสายสี่ ไม่รู้ชื่ออู่ ประมาณ3หมื่นกว่าๆเหมือนกันลองดู

2. ขอบพระคุณมากๆครับ

3. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    อู่สีเซฟตี้ เลยทางขึ้นลอยฟ้าถนนบรมขาเข้า งานดีแต่ราคาแรงทั้งคันน่าจะ40K++

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้