มีวิธีตั้งแคมเบอร์หน้ายังไงมั่งคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย natthorn, 24 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. natthorn

natthorn New Member Member

51
    0
    0
    รถมันกินยางด้านในเยอะเกินอะคับ ตั้งยังไงหรือมีอุปกรณ์อะรัยมั่งอะคับ

2. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ไปตั้งศูนย์ดูสิครับช่วยได้ครับ และ ถ้าโหลดมากไปล้อหน้าจะแบะเยอะถ้าอยากให้แคมเบอเป็น 0 ต้องซื้อตัวปรับแคมเบอครับมีหลายยี่ห้อ ราคาโดยประมาณ 7000 บาท สำหรับคู่หน้า ถ้าคู่หลังมีตั้งแต่ 2900 - 4000 บาทครับ

3. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ถ้าเงินไม่ใช่ปัญหานะครับซื้อตัวปรับแคมเบอเลยครับ ปรับได้ตามใจเลยครับ ใส่เสร็จแล้วก็ต้องตั้งศูนย์นะครับแล้วบอกช่างว่าตั้งให้ล้อตรงๆครับ

4. Nu-Arm-Za

Nu-Arm-Za New Member Member

11
    0
    0
    ดัดคอม้าาาาาาาาาาาาาาาาา

5. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    ใส่ตัวปรับแคมเบอร์หน้าครับ เดียวนีไม่แพงแล้วครับ
    จะตั้งบวกตั้งลบได้หมดไม่เสียของครับ
    ดัดคอม้าไม่แนะนำครับ

6. firstjung

firstjung New Member Member

20
    0
    1
    ใส่ตัวปรับแคมเบอร์ครับ.. ดัดคอม้าไม่แนะนำเช่นกันครับ

:) :) :) :) :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้