โลโก้คราวน์กระจังหน้า Led

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย Nopcrown, 23 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nopcrown

Nopcrown New Member Member

104
    1
    0
    เพิ่งได้โลโก้ Led ติดหน้ากระจังคราวน์เปิดไฟตอนกลางคืนเป็นสีเขียว ติดแล้วคสาสิกมาก[​IMG]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 กรกฎาคม 2012
  2. mooh

mooh Member Member

65
    0
    6
    โว้วๆๆๆ เมพขนาดเลยครับ

3. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    สวยครับพี่ป๋อง
    โลโก้นี้ สามารถเปลี่ยนหลอดไฟเป็นสีอื่นได้ด้วยใช่มั้ยครับ

4. Nopcrown

104
    1
    0
    เห็นในญี่ปุ่นเป็นสีเขียวเช่นเดียวกัน แต่ที่รู้มีกล่องคุมอยู่ด้วยแต่ไม่ได้กล่องคุมมา ขนาดเท่ากับรีเลย์
    กล่องนี้อาจจะทำให้เปลี่ยนสีก็ได้

5. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    ส่วนมากที่เคยเห็นรถที่ยุ่นใส่ จะอยู่ในกระจังหน้าของ JZS14 ซะส่วนใหญ่ครับ เป็นของแต่ง แต่ก็ไม่ได้ใส่ทุกคันเลยทำให้มันมาไทยยากสักหน่อย ^^

6. longmong

longmong New Member Member

3
    0
    0
    ได้แล้วเหรอพี่ป๋อง ไปเจอที่ไหนมา ดีใจด้วยนะครับ

7. Nopcrown

104
    1
    0
    รอมานานสมหวังแล้ว เซียงกงไปญี่ปุ่นเจอมา

8. tha79

737
    0
    0
    สั่งมาหลายตัวมั้ยครับ จะขอแบ่งสักตัวนะพี่ป๋อง

9. Nopcrown

104
    1
    0
    มีตัวเดียวเป็นๆ เท่านั้น สุดยอดแห่งการติดตามหา

10. tha79

737
    0
    0
    ถ้ามีหลุดเข้ามา ส่งข่าวด้วยนะครับพี่ป๋อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้