มีใครใส่ปีกนก F7 แล้วใส่กันโคลงหลัง EG บ้างครับใส่ได้ไหม

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Pikba, 21 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pikba

Pikba New Member Member

258
    1
    0
    มีใครใส่ปีกนก F7 แล้วใส่กันโคลงหลัง EG บ้างครับใส่ได้ไหม

พอดีของเพื่อนผมใส่ปีกนก F7 มันไม่สามารถใส่กันโคลงหลัง Ek9 ได้ครับ เพราะร้อยน๊อตตรงปีกนกไม่โผล่ปีกมันหนา

เลยจะเอาของ EG มาใส่แทนแต่ไม่แน่ใจว่าใส่ได้ไหมเดี๋ยวซื้อมาเสียตังฟรีอีก

2. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    ใส่ได้ครับ แต่ต้องรองบูชที่ประกับหน่อย

3. IT-GB

IT-GB New Member Member

8
    0
    0
    ใส่ได้คับ ผมก็ใช้อยู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้