มีใครใส่แก้มcarbon บ้าง

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย BOWYER, 20 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BOWYER

BOWYER New Member Member

318
    16
    0
    งาน TRC 8900 BTH OK ไหมครับ แล้วให้ช่างของ TRC ใส่
    หรือเอากลับมาให้อู่สีแถวบ้านใส่ดีครับ กลัวช่างของ TRC ทำไม่ดีอ่ะคับ

2. ฮะ.บอย.คุง

ฮะ.บอย.คุง New Member Member

266
    6
    0
    ทำอู่ดีกว่าคับ เพราะ เค้าซำนาญในการรื้อมากกว่า และปรับตั้งกันชน + แก้มได้ดีกว่าในตอนใส่

3. BOWYER

BOWYER New Member Member

318
    16
    0
    ตอนนี้เริ่มลังเลแล้วครับว่าจะหุ้ม film ดำเงาดี หรือ เปลี่ยนเป็น carbon ดี เพราะมันติดกับซุ้มล้อ
    กลัวของแพงเป็นรอย:cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้