ขอสอบถามเรื่องไฟหน้าหน่อยครับว่าเป็นของตัวไหน

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย mooh, 15 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mooh

mooh Member Member

65
    0
    6
    พอดีเค้าแถมให้มากับรถ บอกว่าเป็นอะไหล่ พอลองเอามาจะใส่ดูแล้วใส่ไม่ได้ครับ
    ไม่ทราบว่าเป็นของคราวรุ่นอื่นรึเปล่าครับ ใครทราบรบกวนขี้แหะหน่อยครับ
    ขอบคุณมากครับ
    รหัส
    110-13978
    Koito
    Thai
    PP-T20
    ลองเสิทกูเก้งก็ไม่เจอครับ
    [​IMG] [​IMG]

2. Nopcrown

Nopcrown New Member Member

104
    1
    0
    Part ตัวนี้ไม่ใช่ไฟของ Crown

3. mooh

mooh Member Member

65
    0
    6
    อ่าวเหรอครับ ขอบคุณมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้