พอดีจะทำอีเค เป็นสีขาว ขอเบอร์สีหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย gorigori, 9 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gorigori

gorigori New Member Member

328
    22
    0
    เห็นส่วนมากจะเป็นสีขาวจั๊ว(ไม่ใช่ไทป์อาร์) ไม่รู้เขาเทียบเบอร์ไหนครับ
    เบอร์สีเดียวกับแจ๊ซป่าวครับ ใครทราบบอกด้วยครับ ขอบคุณครับผม

2. nattapon123

nattapon123 New Member Member

7
    0
    0
    สีขาวไทร์อา จะออกเหลืองๆหน่อยนะคับ เบอร์ NH0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้