เท่ห์ด้วยสติกเกอร์เคฟล่าด้วยราคาแค่ 900 บาท งานเนี็ยบครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย อนิรุตน์ ประไพบูลย์, 4 กรกฎาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีฝากระโปรงเดิมมันไม่เท่ห์ ก็เลยหาติดสติกเกอร์เคฟล่ามา 900 บาท แต่บอกตรงๆว่าทำดีกว่าร้านประชาชื่น 21 ด้วย งานเนี๊ยบมาก ทำตั้งเกือบ 3 ชั่วโมง
    ผมไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ แต่ไปทำมาแล้วประทับใจครับ ตามเว็บเลยครับ
    รับหุ้มสติ๊กเกอร์เคฟล่า [Engine by iGetWeb.com] รถผมสีทองครับ อิอิ

1. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
    โชว์รูปหน่อยครับ

2. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    ราคาเร้าใจมากๆ แต่ผมค่อนข้าง เป็นห่วงระยะยาว เรื่องกาว และคุณภาพสินค้า อยากไปหุ้ม หูช้าง สักเท่าไหร่ทราบไหมครับ มอไซด์ ขูดประจำเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้