ถามเกี่ยวกับ Sunroof

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย BenzZa, 30 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BenzZa

BenzZa New Member Member

33
    0
    0
    อยากรู้ว่าจะแจ้งลงเล่ม Sunroof นี้ต้องให้ วิศวกร ระดับไหนรับรองอ่ะ 1.ภาคีวิศวกร หรือ 2.สามัญวิศวกร เซ็นรับรอง แล้วมันยังต้องใช้เอกสารอะไรอีกที่สำคัญๆอีกอ่ะๆ ใครที่เคยแจ้งเปลียนช่วยแนะนำด้วยคับๆๆ และอยากเห็นตัวอย่างแบบฟรอม์ที่วิศวกร เซ็นรับรองด้วยจังๆๆ ถ้ามีให้ดูจะแจ๊วมากๆเลยๆๆๆ

2. terk

terk Active Member Member

151
    52
    28
    กระทู้เก่าๆ ของคลับ Si เคยมีถามไว้ครับ..
    ดูกระทู้ที่พี่แจง ( ari ) มาตอบค่อนข้างครบตามที่คุณต้องการเลยทีเดียว...

ลองดูครับ

### ปรึกษาหลังทำซันรูฟครับ ###
    Credit : Board Club Si

3. BenzZa

BenzZa New Member Member

33
    0
    0
    ขอบคุณมากๆๆๆคับ พอดีพึงสอบ ภาคีวิศวกรได้ จะลองใช้ จด Sunroof รถตัวเองเป็นงานแรกซะเลยๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้