ไฟหน้าโปรเจ็คเตอร์ที่เป็นโคมแต่งกับโคมเดิมไปติดโปรเจ็คเตอร์ใครสว่างกว่า

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย aodzy, 29 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aodzy

aodzy New Member Member

21
    0
    0
    ไฟหน้าโปรเจ็คเตอร์ที่เป็นโคมแต่งแบบข้างในมี2ดวงแล้วเปลียนหลอดเป็นซีนอน
    กับโคมเดิมไปติดโปรเจ็คเตอร์ใบซีนอนใครสว่างกว่า-คุ้มกว่า-แพงกว่า
    โคมเดิมจานสะท้อนด้านในเริ่มมัวแล้ว เตรียมจะเปลี่ยนใหม่ครับขอคำแนะนำหน่อยครับ

2. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    ถ้าความสว่างผมว่าโคมเดิมแล้วเอาไปใส่โปรเจคเตอร์ สว่างกว่า
    แต่ราคาสูงแน่นอน แค่ค่าโปรเจคเตอร์พร้อมหลอดก็น่าจะเกือบหมื่น
    ถ้าเป็นผมเบิกโคมเดิมของใหม่ใช้ยาวๆดีกว่า ถ้ากลัวไม่สว่างก็เปลี่ยนหลอดซีนอนเอาก็ได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้