เรียนคูณ TG Rover

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย ตะวัน12, 28 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    สวิทซ์กระจกไฟฟ้าที่คุณ TG เอามาจาก accord เอามาลงใน rover ไม่ทราบว่าเป็น acc รุ่นไหนครับและลงใน rover รุ่นไหน ของผม 820 สวิทซ์เสียขอข้อมูลหน่อยครับ 081836หก244 ขอบคุณครับ

1. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ผมใช้ 623 ครับ ไม่แน่ใจว่าแอคคอดรุ่นไหนนะครับ ปลั๊กเหมือนกันกดแล้วทำงานเป็นใช้ได้พอครับ
    แต่ลักษณะปุ่มกดอาจจะไม่เหมือนกับของเดิมนะครับ สีเทา เดินตามเชียงกงเอารถไปเทียบ คือเอามาใส่ที่รถเสียบปลั๊กใช้งานได้ก็จัดได้เลยครับ

โอม

2. oakoak

oakoak New Member Member

165
    0
    0
    มารับฟัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้