จะเปลี่ยนโช้คคู่หน้า แนะนำหน่อยคร้าบ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย PirushJamm, 27 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PirushJamm

PirushJamm New Member Member

49
    0
    0
    จะเปลี่ยนโช้คคู่หน้า เอายี่ห้อไหนดี ราคาเท่าไหร่ รบกวนแนะนำด้วยคร้าย

ในใจสน มอนโร รีเฟลค หรือ มอนโร รีเฟลค แบล็ค ราคาเท่าไร

หรือมีอันอื่นดีกว่าแนะนำทีครับ

ขอบคุณคร้าบ :):):):)

2. YAmodels

YAmodels New Member Member

117
    1
    0
    รีเฟลค เคยโทรถามตัวแทน บอกว่าคู่ละ5400พร้อมใส่ครับ
    ถ้าคายาบ้า 4800 ไม่พร้อมใส่
    กาเบรียล ร้านซ่อมโช้คไม่แนะนำให้ซื้อ เพราะอะไรก็ไม่รู้
    ตอนนี้ผมยังใช้เดิมๆอยู่เลย

3. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    มาเก็บข้อมูลครับ

4. jangkkk

jangkkk New Member Member

91
    0
    0
    ผมก็อยากเปลี่ยนคู่หน้าไม่รู้เรื่องโช๊คเลยมาเก็บข้อมูลเหมือนกันครับ

5. lukmatulee

lukmatulee New Member Member

315
    2
    0
    รอ เทอิ้น ทั้งๆที่ไไม่เคยสัมผัสแต่ก้รอ

6. The Kop3101

The Kop3101 New Member Member

52
    0
    0
    ขอใหม่ไม่เคยใส่เลยคับ ของผมเสียก็หาของเชียงกงมาใส่คับ หนึบๆดีคับ
    คู่ละ 2000 บาทเอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้