รบกวนสอบถามถึงร้านช่วงล่าง โช๊ค+ลูกหมาก หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 24 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนสอบถามถึงร้านช่วงล่าง โช๊ค+ลูกหมาก ครับพวกพี่ๆทำกันที่ไหนแล้วราคาประมาณเท่าไหร่ครับ ของผมใช้ MS 133 อยู่แถวงามวงค์วาน มีร้านไม่ไกลมากช่วยแนะนำให้ด้วยนะครับ ........ขอบคุณล่วงหน้าครับ

1. ban07

ban07 New Member Member

9
    1
    0
    ลูกหมากของผมเอาไปอัดครับ ทั้งชุด 1500
    โช้คน้ำมัน พรานกครับ หน้า -หลัง 4200 แน่นหนึบครับ

ชาติ มหาชัย ถูกใจสิ่งนี้
  2. NACK_MS133

NACK_MS133 New Member Member

5
    0
    0

แล้วบูท ปีกนกตัวล่าง เท่าไหร่หรอครับ

3. ban07

9
    1
    0
    1500 รวมบูทปีกนกบน-ล่าง ลูกหมาก ชุดหน้า ทุกตัว ไม่รวมตั้งศูนย์ล้อ
    อัดมาแล้วก็ใช้ได้ดีครับ จำไม่ได้ว่า สมาชิกในเว็บนี้เป็นผู้แนะนำ ตอนแรกก็กลัว แต่พอไปลองดูก็ชอบครับ
    เอาไมตี้เอ็กไปอัดด้วย แน่นดีครับ

- - - Updated - - -

1500 รวมบูทปีกนกบน-ล่าง ลูกหมาก ชุดหน้า ทุกตัว ไม่รวมตั้งศูนย์ล้อ
    อัดมาแล้วก็ใช้ได้ดีครับ จำไม่ได้ว่า สมาชิกในเว็บนี้เป็นผู้แนะนำ ตอนแรกก็กลัว แต่พอไปลองดูก็ชอบครับ
    เอาไมตี้เอ็กไปอัดด้วย แน่นดีครับ

4. JOEYSIT

JOEYSIT New Member Member

1
    0
    0
    ขอบคุณทุกๆคำตอบนะครับ สุดท้ายไปจัดมาและ โชว์จุ่ง พระราม4 โดนไป 7100 ทั้งหน้าทั้งหลัง เดี๋ยวเอาไว้จะสแกนใบเสร็จมาให้ดูกันนะครับ

5. ban07

9
    1
    0
    แพงจัง ชุดหน้าทำแถวดอนเมือง 1500-ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้