มีใครใส่ปีกนกมิเนียม FT7 บ้างครับ ขอดูรูปหน่อยจ้าา

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Pikba, 5 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pikba

Pikba New Member Member

258
    1
    0
    มีใครใส่ปีกนกมิเนียม FT7 บ้างครับ ขอดูรูปหน่อยจ้าา

แล้วบูทมันเสียเร็วเหมือนพวก toser blox skunk2 ไหมเอ่ยยย

2. earth_ek96

earth_ek96 New Member Member

513
    9
    0
    ยังนี้หรือป่าวครับ ส่วนเรื่องบู๊ชผมว่าใช้ได้นะครับมีคนใส่ตั้งนานแล้วยังดีอยู่เลย

3. EK Estimate Jai

EK Estimate Jai New Member Member

217
    1
    0
    เหลือมากๆเลย สำหรับท่านนี้ สวดยวดๆ

4. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    ไจ๋ ต้องถาม เอิร์ท ว่า โดน ไอ้ชุดนี้เข้าไป ตอนนี้เหลือเท่าไหร่คับ ?55

5. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    ใส่ TOSER อยู่ครับ 3-4 ปีได้แล้วมั๊ง ไม่เคยเปลี่ยนบูช ไม่เคยเสียนะ

6. earth_ek96

earth_ek96 New Member Member

513
    9
    0
    หมดแล้วครับ 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้