DEN สมาชิกใหม่รายงานตัวครับผม

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย DEN.CROWN, 4 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DEN.CROWN

DEN.CROWN New Member Member

4
    0
    0
    ผมชื่อ เด่น อยู่ จ.ตรัง นะครับ
    ได้ติดตาม toyotacrown thailand มานาน ตั้งแต่เปิดเว็ป..ใหม่ๆ ตอนนั้น..ยังใช้ comฯ ไม่ค่อยเก่ง :ranger: ( อายจัง..อิอิ ) เลยไม่มีโอกาศเข้ามาพูดคุย
    ซึงตอนนั้นขับ MS133 ต่อ JZS133 แล้วก็ขายไป :cry: ด้วยความจำเป็นบางอย่าง..???
    ถึง...ตอนนี้ ด้วยความรักและยังติดใจ TOYOTA CROWN อยู่ ก็เลย..เจียดงบฯ ในกระเป๋า ซื้อ MS132 มาคันหนึ่ง
    ขอฝากเนื้อฝากตัว..น้องใหม่คนนี้ ด้วยนะครับ:yo:

2. Nopcrown

Nopcrown New Member Member

104
    1
    0
    ยินดีต้อนรับครับเด่น

3. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    welcome คับ

4. Kwan 960 Turbo

Kwan 960 Turbo New Member Member

44
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้