ถามเรื่องแม๊กซ์หน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย DaiSy_14, 20 พฤษภาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DaiSy_14

DaiSy_14 New Member Member

731
    4
    0
    อยากได้ตัว RG1 สีขาว ขอบ 16 ครับ ช่วยชี้นำให้หน่อยครับว่า แท้ญี่ปุ่นมือสอง ราคากลางอยู่ประมาณเท่าไร หรือว่ามือหนึ่งงาน ROTA หรืออื่นๆ ในไทยมีมั้ยครับ ร้านไหนขายบ้าง ลองหาดูแล้วไม่เจอ เจอแต่งาน No Name ขอบคุณนะครับ อ่อ กับตัว Buddy club P1 SF ด้วยครับ ขอบคุณอีกทีครับ ไม่รู้จะขอความเห็นจากใครตอนนี้รอบกายไม่มีใครแต่งรถเลย

2. GT18

GT18 New Member Member

46
    0
    0
    ของแท้อยู่ประมาณ__3หมื่นต้นต้นแล้วแต่สีแล้วแต่สภาพด้วยครับ ส่วนของก๊อปร้านแม็กทั่วไปคงหายากหน่อยครับเพราะลายนี้ค่อนข้างเก่าแล้วครับราคาน่าจะชุดละไม่เกินหมื่นกลางครับ

3. DaiSy_14

DaiSy_14 New Member Member

731
    4
    0
    ขอบคุณครับ ตอนนี้มันหลายจิตหลายใจ ไม่รู้ลายไหนดี ก่อนหน้านี้ใส่ spoon มายาวๆ พอเปลี่ยนทีเลือกยากเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้